Ắc quy Viễn thông Rocket ES200-12(12V/200Ah)
Ắc quy Rocket ES200-12 (12V/200Ah)
Thông Số Kỹ Thuật
  • Model: ES200-12
  • Điện áp:  12V
  • Dung lượng: 200Ah
  • Kích thước ( L x W x H): 522mm x 238mm x 218mm
  • Trong lượng: 60Kg
  • Thương Hiệu: ROCKET
  • Nhà Sản xuất : Sebang Global Battery
  • Xuất xứ: Việt Nam
  • Bảo hành: 12 Tháng
Giá mới: Liên hệ để biết
Đặc điểm và Ứng dụng của Ắc quy Rocket ES200-12 (12V/200Ah):
Ưu ĐIểm nổi bật của  Ắc quy Rocket ES200-12 12V-200Ah:
Đây là dòng ắc quy kín khí nên giúp người tiêu dùng tiết kiệm được thời gian bảo dưỡng và bảo hành
Dòng xả cao, khả năng nạp xả nhiều lần mà không hề giảm hiệu suất
Tuổi thọ của ắc quy Rocket ES200-12 12V-200AH kéo dài từ  3 - 5 năm tuổi
Đáp ứng đầy đủ các tiêu chuẩn Acquy chì
Phù hợp với điều kiện khí hậu Việt Nam
Thông số kỹ thuât của ắc quy Rocket ES200-12 12V-200AH :
Số ngăn: 6
Điện áp: 12(V)
Dung lượng: 200(Ah)
Cân nặng: 58(kg)
Kích thước (Dài*Rộng*Cao*Tổng Cao): 522*240*218*224(mm)
Nội trở: <4(mΩ)
Dòng xả tối đa(5s): 1900(A)
Ứng dụng của Ắc quy Rocket ES200-12(12V/200Ah):
Truyền hình cáp
Thiết bị truyền thông
Thiết bị điều khiển
Thiết bị thanh toán điện tự
Thiết bị kiểm tra điện
Xe đạp điện và xe lăn
Lắp đặt UPS
Lắp đăt của Cuốn, Cầu thang máy
Hệ thống năng lượng chiếu sáng
Thiết bị phòng cháy, chữa cháy
Thiết bị địa chất
Thiết bị hàng hải
Thiết bị y tế
Máy móc văn phòng
Thiết bị chiếu phim cầm tay
Năng lượng mặt trời
Đồ chơi trẻ em
Hệ thống viễn thông
Máy móc bán tự động
Sản phẩm khác
Ắc quy Viễn Thông ES100-12 (12V/100Ah), Bình Ắc quy Viễn Thông ES100-12 12V100Ah, mua bán ắc quy khô Rocket ES100-12 12V100Ah
Giá mới: Liên hệ để biết
Ắc quy viễn thông Rocket ES7-12 (12V/7Ah), Bình Ắc quy Rocket ES7-12 12V7Ah, Bảng giá Ắc quy Rocket ES7-12 12V7Ah giá rẻ
Ắc quy viễn thông Rocket ES5-12 (12V/5Ah), Bình Ắc quy Rocket ES5-12 12V5Ah, Bảng giá Ắc quy Rocket ES5-12 12V5Ah giá rẻ
Ắc quy viễn thông Rocket ES4-12 (12V/4Ah), Bình Ắc quy Rocket ES4-12 12V4Ah, Bảng giá Ắc quy Rocket ES4-12 12V4Ah giá rẻ
Ắc quy viễn thông Rocket ES10-6 (6V/10Ah), Bình Ắc quy Rocket ES10-6 6V 10Ah, Bảng giá Ắc quy Rocket ES10-6 6V 10Ah giá rẻ
Ắc quy viễn thông Rocket ES7-6 (6V/7Ah), Bình Ắc quy Rocket ES7-6 6V 7Ah, Bảng giá Ắc quy Rocket ES7-6 6V 7Ah giá rẻ
Ắc quy viễn thông Rocket ES4-6 (6V/4Ah), Bình Ắc quy Rocket ES4-6 6V 4Ah, Bảng giá Ắc quy Rocket ES4-6 6V 4Ah giá rẻ
Ắc quy viễn thông Rocket ES30(12V/30Ah), Bình Ắc quy viễn thông Rocket ES30 12V30Ah, Bảng giá  Ắc quy viễn thông Rocket ES30 12V30Ah giá rẻ